Bán gấp căn hộ siêu rộng 135m tại bohemia Lê Văn Thiêm giá 114tr/m

Ngày đăng: 13/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ siêu rộng tại bohemia Lê Văn Thiêm Diện tích 135m 3Pn 2 VS Nhà sẵn sổ, Giá 15,5 tỉ có thương lượng tầng trung đep Liên hệ xem nhà 0918999125

Xem thêm

Liên hệ:

091 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
110,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bohemia Residence, P. Lê Văn Thiêm, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Như Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ siêu rộng 135m tại bohemia Lê Văn Thiêm giá 114tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.