Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn ngoại giao dự án Handico Complex Thanh Xuân

Ngày đăng: 13/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Handico Complex nằm ngay trên trục đường Lê Văn Lương, mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Đa dạng loại hình căn hộ 3PN. Diện tích 85,1m². Nhận nhà trong cuối năm 2025. Sổ hồng lâu dài. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Mắt Sài Gòn, bệnh viện Thận Hà Nội. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Trung tâm Sao Mai, trường mầm non Song Ngữ Hoa Trà My. Giá bán buôn cực tốt thương lượng trực tiếp. Cơ hội cho nhà đầu tư mua cả sàn với mức giá cực kỳ hấp dẫn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 614 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,74 tỷ

3 PN, 2 WC
85.1 m²
90,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Handico Complex, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Tiến Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn ngoại giao dự án Handico Complex Thanh Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.