Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN mới tinh tại Handico 33 Lê Văn Lương Giá 114tr/m

Ngày đăng: 14/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Dự án : Handico 33 Lê Văn Lương Diện tích thông thủy 73,74m Nhà mới tinh tầng trung đẹp 10-15 Ban công đông nam siêu mát Giá bán 114tr/m Nhận nhà ở ngay Liên hệ 0918999125

Xem thêm

Liên hệ:

091 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,41 tỷ

2 PN, 2 WC
73.74 m²
114,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Handico Complex, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN mới tinh tại Handico 33 Lê Văn Lương Giá 114tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.