Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN giá tốt view hồ tại Cowaelmic 198 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

Ngày đăng: 06/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán CH 3PN giá tốt view hồ tại Cowaelmic 198 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội Nói không với tin ảo, giá ảo BĐS DT: 80m2 TK: 3n2vs Cửa ĐN ban công TB view hồ NT full mới như hình Pháp lý sổ đỏ cất két Giá 6,960 tỉ Quan tâm Lhe 0836395935

Xem thêm

Liên hệ:

083 639 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,96 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NA

Nhật Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN giá tốt view hồ tại Cowaelmic 198 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.