Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư đẹp nhất 90 Nguyễn Tuân, 6,8 tỷ, 71m2, đa dạng tiện ích, đẳng cấp, lõi HN.

Ngày đăng: 29/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ 2PN + 2WC + bếp với thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ mang lại không gian sống tiện nghi. Giá chỉ 6,8 tỷ VND, với diện tích 71m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư lâu dài. Điểm nhấn: - 2PN + 2WC, nội thất gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác. - Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án 90 Nguyễn Tuân được đầu tư bởi Sông Đà 7, bao gồm 2 tháp căn hộ 29 tầng và 87 nhà liền kề. Từ tầng 1-3 là trung tâm thương mại, căn hộ từ tầng 4-29. Diện tích sàn mỗi tầng lên đến 1.400m2, với các tiện ích như sân vườn, quảng trường, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, siêu thị, trường học, phòng gym, spa, bể bơi 4 mùa, và an ninh 24/7. Bãi đậu xe chiếm 30% tổng diện tích, mang lại sự thuận tiện cho cư dân. Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học và khu vui chơi, tạo điều kiện sống lý tưởng cho cả gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết:0377220224 Phạm Nhật Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
95,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Nhật Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư đẹp nhất 90 Nguyễn Tuân, 6,8 tỷ, 71m2, đa dạng tiện ích, đẳng cấp, lõi HN. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.