Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 3WC, 80m2 tại Handico Complex, Thanh Xuân, HN suất ngoại giao số lượng có hạn

Ngày đăng: 24/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tìm kiếm một căn hộ đỉnh chóp ở Hà Nội? Đừng bỏ lỡ cơ hội này với CC 3PN, 3WC, diện tích 80m2 tại Handico Complex. Pháp lý đầy đủ, nội thất full, cửa chính hướng Đông, ban công Tây, căn hộ này sẽ là tổ ấm lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại. Với giá chỉ 93 triệu / m2 đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái. Cuộc sống ở đây không chỉ đơn thuần là ở mà còn là một phong cách sống. Pháp lý đầy đủ nên không cần lo lắng gì cả. Thông tin thêm về dự án: + Vị trí: Handico Complex, 33 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, HN. + Chủ đầu tư: Handico. + Tiện ích: 38 tiện ích nội khu cao cấp như trung tâm thương mại, phòng gym, yoga, bể bơi bốn mùa, khu vui chơi trẻ em, và hệ thống an ninh 24/7. + Thiết kế: 1 tòa tháp 25 tầng, hiện đại và chú trọng ánh sáng tự nhiên. Gần đó có công viên và hồ điều hòa, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Nguyễn Bảo Châu 0978982211

Xem thêm

Liên hệ:

097 898 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

7,44 tỷ

3 PN, 3 WC
80 m²
93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Handico Complex, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CV

Chú Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 3WC, 80m2 tại Handico Complex, Thanh Xuân, HN suất ngoại giao số lượng có hạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.