Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM !!! căn hộ 3N2W tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân. Sẵn sổ, Full đồ . Gía chỉ 8.x tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế cấu trúc 3PN + 2WC + bếp, mang đến sự thoải mái và tiện nghi tối đa cho cư dân. Với giá 8,85 tỷ, căn hộ có diện tích 97m2 và đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường...Khung cảnh sống xung quanh dịu dàng và thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. - Ưu điểm: + 3PN + 2WC + bếp + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc + Pháp lý đầy đủ Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an - Bệnh viện Đại học Y Dược - Siêu thị Gia đình, Winmart Vincom Royal City, Winmart Trung Hòa - Công viên Phùng Khoang - Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Trung tâm dạy nghề Thanh Xuân, Trường Cao đẳng Công Thương Hà Nội Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0988424815 - CHÍNH CHỦ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
91,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM !!! căn hộ 3N2W tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân. Sẵn sổ, Full đồ . Gía chỉ 8.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.