Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN, 2WC tại Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, giá cực tốt 6,8 tỷ, 70,45m2, Thanh Xuân, Hà Nội

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 90 Nguyễn Tuân tọa lạc tại vị trí đắc địa của quận Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 70,45m2, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Giá bán hấp dẫn 6,8 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng với điều hòa, tủ lạnh, giường. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực xung quanh có đầy đủ tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học, và công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Phạm Đình Đại qua số điện thoại 0827644881 để được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

082 764 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70.45 m²
96,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội

Phạm Đình Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN, 2WC tại Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, giá cực tốt 6,8 tỷ, 70,45m2, Thanh Xuân, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.