Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bán CC 2PN, 2WC, 70.5m2, giá ưu đãi 6,75 tỷ tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, 0386217222

Ngày đăng: 15/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư này nằm ở Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội. Với diện tích 70.5m2, căn hộ có 2PN, 2WC, và nội thất đầy đủ, cực kỳ thích hợp cho những ai muốn tìm không gian sống tiện nghi. Gần bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an, bệnh viện Đại học Y Dược, và công viên Phùng Khoang. Winmart Trung Hòa và siêu thị gia đình cũng nằm gần đó, tiện cho việc mua sắm. Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Vũ Đình Tùng 0386217222

Xem thêm

Liên hệ:

038 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

2 PN, 2 WC
70.5 m²
95,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Đình Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán CC 2PN, 2WC, 70.5m2, giá ưu đãi 6,75 tỷ tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, 0386217222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.