Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 135m2 tại Bohemia Residence, 11,6 tỷ, view đẹp, chính chủ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Bohemia Residence, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ 135m2 với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. + 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm + + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh + Giá bán: 11,6 tỷ VND. Điểm đặc biệt: Căn hộ có phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, giúp an tâm cho người sở hữu. Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện Đại học Y Dược và bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, siêu thị Gia Đình, Winmart Vincom Royal City, công viên Phùng Khoang, và nhiều trường học như Trung tâm Dạy nghề Thanh Xuân. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0337160396, Dư Đức Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

033 716 ****

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
85,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bohemia Residence, P. Lê Văn Thiêm, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
DA

Dư Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 135m2 tại Bohemia Residence, 11,6 tỷ, view đẹp, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.