Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền - chcc 3 ngủ 97m2 có view nội khu cực đẹp full đồ nội thất tại imperia garden [9.9 tỷ]

Ngày đăng: 12/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

ĐỘC QUYỀN - CHCC 3 NGỦ 97M2 CÓ VIEW NỘI KHU CỰC ĐẸP TẠI IMPERIA GARDEN ~ Giá bán: 10.x tỷ ~ Căn hộ tầng đẹp, 3pn2wc, trục víp view nội khu yên tĩnh và cực đẹp. Hướng cửa nhà Đông tứ trạch hợp gia chủ Đông tứ mệnh, nhà lộc lá quanh năm. Nhà ở rất giữ gìn nên còn rất mới, full đồ đẹp chất lượng sẵn ở được luôn. Đã từng thuê kiến trúc sư Đức thiết kế nên nội thất tối ưu và sang chảnh. Sổ hồng lâu dài chính chủ. Chủ nhà đàng giữ ko vay bank ... Giá khá tốt ở thời điểm hiện tại ạ! .... Liên hệ: 0366976888 - em Thanh - xem nhà trực tiếp 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

036 697 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
102,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LT

Lưu Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền - chcc 3 ngủ 97m2 có view nội khu cực đẹp full đồ nội thất tại imperia garden [9.9 tỷ] - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.