Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán chung cư 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội, nội thất cơ bản giá chỉ 5 tỷ

Ngày đăng: 06/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC này nằm ở Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 71.2m2, 2PN và 2WC. Nội thất cơ bản, tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, giúp không gian luôn thoáng đãng và ngập tràn ánh sáng. Căn hộ này có giá 5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sẵn sàng để chuyển nhượng. Không chỉ có không gian sống thoải mái, mà còn phù hợp với lối sống hiện đại, dễ dàng di chuyển và tận hưởng cuộc sống sôi động trong khu vực. Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học và công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem căn hộ: Đinh Hoàng Hiếu 0973635333

Xem thêm

Liên hệ:

097 363 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
71.2 m²
70,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐH

Đinh Hoàng Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán chung cư 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội, nội thất cơ bản giá chỉ 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.