Bán gấp căn hộ BlueGem Tower, 6,6 tỷ, 99,6 m2 tại Đường Nguyễn Bặc, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại BlueGem Tower, Đường Nguyễn Bặc, Xã Thanh Trì, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Thanh Trì, Hà Nội), căn hộ chung cư BlueGem Tower là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 99,6 m2, được thiết kế với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. - Giá: 6,6 tỷ VND. - Diện tích: 99,6 m2. - Hướng ban công: Đông Nam. - Nội thất: Cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ và các trang thiết bị cần thiết khác. **Điểm đặc biệt:** Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện nghi, không gian sống thoáng đãng, tạo cảm giác dễ chịu và thoải mái cho mọi cư dân. Bên cạnh đó, BlueGem Tower còn nổi bật với thiết kế hiện đại và hệ thống an ninh 24/7, mang lại sự an tâm cho các cư dân. **Tiện ích xung quanh:** Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như bệnh viện Đa khoa Huyện Thanh Trì, bệnh viện Nội tiết Trung ương, và các siêu thị như WinMart+ và Siêu thị Đức Minh, đảm bảo đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0983119891 Mai Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 311 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

3 PN, 2 WC
99.6 m²
66,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
MT

Mr. Tam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ BlueGem Tower, 6,6 tỷ, 99,6 m2 tại Đường Nguyễn Bặc, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.