Bán căn VIP trục 01 C, thang máy riêng, view Panorama, 4PN 3WC, 178m2 tại BlueGem Tower giá 12,9 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 4PN, 3WC tại BlueGem Tower, đường Nguyễn Bặc, xã Thanh Trì, Hà Nội - Huyện Thanh Trì, Hà Nội cũ với diện tích 178m²: - View Panorama siêu đẹp. - Thang máy riêng. Mời quý anh/ chị xem chi tiết trong video đính kèm ạ. Giá bán: 12,9 tỷ VND (Đã bao gồm kinh phí bảo trì, phí sang tên, bao tất các phí). * Vị trí: - Ngay ngã tư đường Nguyễn Bồ, Nguyễn Bặc và Trần Thủ Độ. - Đối diện bệnh viện nội tiết Trung ương. * Thông tin khác: - View 360 độ tạo không gian thoáng đãng. - Không nội thất, tiện lợi cho việc thiết kế theo phong cách riêng. - Gần bệnh viện nội tiết trung ương và bệnh viện đa khoa huyện Thanh Trì, thuận tiện cho sức khỏe. - Nằm gần các công viên như Trần Thủ Độ, công viên Tuổi Thơ, công viên Thực Vật Cảnh Việt Nam. Giúp thư giãn và giải trí. - Các siêu thị Tmart Trần Thủ Độ và Winmart + 38BT1 Pháp Vân ngay gần, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường mầm non Hoa Hướng Dương (cơ sở Tứ Hiệp) trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. * Liên hệ em Nhung tư vấn 24/7: 0981411096Phone/ Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

098 141 ****

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

4 PN, 3 WC
178 m²
72,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn VIP trục 01 C, thang máy riêng, view Panorama, 4PN 3WC, 178m2 tại BlueGem Tower giá 12,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.