Tin đăng đã hết hạn.

Thiện chí bán căn hộ 2pn 66m2 tầng 15 tòa a1 tecco elite giá ngon - giãn đóng tiền 2 năm

Ngày đăng: 10/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ view quảng trường cực VIP tại Tòa A1 khu căn hộ cao cấp Tecco Elite City ngay đường Quang Trung, Phường Quyết Thắng, Thái Nguyên giá chỉ 2,47 tỷ. - Chỉ 20% ký HĐMB, đóng 50% nhận nhà - Giãn tiến độ thanh toán 24 tháng, cách 2 tháng đóng 5% - Hỗ trợ 0% lãi suất 12 tháng - Chiết khấu 8,5% thanh toán sớm - Cam kết thuê lại 24 tháng, lợi nhuận 9,5tr/tháng cho căn 2PN, 12,5tr/tháng cho căn 3PN KẾT NỐI THUẬN TIỆN: - Ngay trạm bus Samsung, gần cao tốc Hà Nội Thái Nguyên - 5 phút tới Đại học Thái Nguyên, Bệnh viện A, BV Trung Ương - 10 phút tới GO! , Vincom Thái Nguyên - 15 phút tới KCN Samsung Yên Bình, Sông Công, ... TIỆN ÍCH ĐỒNG BỘ - LỐI SỐNG TIỆN NGHI: - Căn hộ trung tâm Thái Nguyên sở hữu TTTM 16.000m² với rạp Pixel Cinema quy mô lớn bậc nhấ - Siêu thị, nhà hàng, cafe, gym, bể bơi, khu vui chơi trẻ em - Quảng trường rộng, không gian sống hiện đại - Cộng đồng cư dân đông đúc: 4 tòa đã bàn giao, tỷ lệ lấp đầy cao - Nhu cầu thuê lớn từ chuyên gia nước ngoài, kỹ sư, sinh viên - giảng viên, bác sĩ đang làm việc tại Thái Nguyên Inbox ngay để nhận giá bán căn hộ chi tiết kèm ưu đãi

Xem thêm

Liên hệ:

091 761 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,47 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
37,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thiện chí bán căn hộ 2pn 66m2 tầng 15 tòa a1 tecco elite giá ngon - giãn đóng tiền 2 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.