Mua nhà tại Tecco, cho thuê ngay 12tr/tháng. Được hỗ trợ vận hành, không lo chi phí tìm khách

Ngày đăng: 14/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính sách bán hàng độc nhất tại thị trường Thái Nguyên đã quay trở lại Kể từ ngày 08/4/2026 công ty Đất Xanh Miền Bắc chính thức cam kết thuê lại đối với các căn hộ tại tòa A1 Tecco Elite City khi khách hàng mua ở thời điểm này. Giá thuê cam kết từ 9.5 đến 12 triệu/tháng. Khách hàng có quyền cho thuê hoặc giữ lại để ở ngay sau khi nhận nhà. Thời hạn thuê lên tới 2 năm, trong 2 năm khách hàng có thể thanh lý nhận lại nhà nếu có nhu cầu. Ngoài ra bên em vẫn hỗ trợ thanh toán giãn tiến độ: chỉ vào tiền 50% là được nhận nhà. Hỗ trợ vay 0% trong 12 tháng Còn gì tuyệt vời hơn khi bài toán dòng tiền được giải quyết ngay khi anh chị ra quyết định đầu tư. Ib ngay để nhận bảng giá chi tiết, hotline 0359003304

Xem thêm

Liên hệ:

035 900 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,26 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
31,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mua nhà tại Tecco, cho thuê ngay 12tr/tháng. Được hỗ trợ vận hành, không lo chi phí tìm khách - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.