Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất một căn 3PN, 2WC, 76m2 rẻ nhất Tecco Đán

Ngày đăng: 06/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Tecco Elite City, Đường Quang Trung, Phường Quyết Thắng, Thái Nguyên (Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên cũ) với diện tích 76m2, được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ gồm 3 phòng ngủ (3PN) và 2 phòng tắm (2WC), hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán căn hộ là 2,5 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng. Điểm đặc biệt: Căn hộ không chỉ đảm bảo về mặt thiết kế mà còn có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện phổi Thái Nguyên, bệnh viện A, và bệnh viện y học cổ truyền. Các siêu thị như siêu thị Việt Trà và siêu thị 168 cũng nằm trong khu vực, thuận lợi cho việc mua sắm. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0981832998 và người liên hệ Lê Tất Tú.

Xem thêm

Liên hệ:

098 183 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
32,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
NT

Nguyễn Đình Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất một căn 3PN, 2WC, 76m2 rẻ nhất Tecco Đán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.