Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc hiếm tòa a1 tại dự án tecco city thái nguyên view thoáng giá tốt nhất dự án

Ngày đăng: 25/03/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC HIẾM TÒA A VIEW THOÁNG GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN Bạn đang tìm một căn hộ 2 phòng ngủ vừa ở đẹp vừa đầu tư tốt tại Thái Nguyên? Đây là lựa chọn gần như không có căn thứ 2 tại Tecco Elite City Thái Nguyên. Thông tin căn hộ Tòa A vị trí đẹp nhất dự án Diện tích: 61,55m² Thiết kế: 2 phòng ngủ tối ưu công năng Căn góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm Ban công: Tây Bắc Đông Nam Đón gió tự nhiên, hạn chế nắng gắt, không gian luôn thoáng mát Giá bán & ưu đãi Giá chỉ còn: 2,081 tỷ (đã tối ưu tốt so với thị trường) Ưu đãi cực mạnh: Thanh toán sớm 70% Chiết khấu lên tới 8,5% Đây là mức giá rất tốt cho căn góc 2PN, gần như không còn trên thị trường hiện tại. Lợi thế vượt trội Nằm ngay trung tâm TP Thái Nguyên trục Quang Trung Kết nối nhanh: Đại học Thái Nguyên Bệnh viện, trung tâm hành chính Khu công nghiệp Samsung Ở sướng cho thuê tốt thanh khoản cao Vì sao nên chốt ngay? Căn góc diện tích đẹp rất hiếm hàng Giá đang ở vùng đáy so với tiềm năng Chính sách chiết khấu cao tối ưu dòng tiền Phù hợp cả: Ở thực gia đình trẻ Đầu tư cho thuê ổn định Liên hệ ngay để giữ căn đẹp Hotline: 0913319386 Căn đẹp giá tốt chính sách cao không chờ người chậm. Inbox hoặc gọi ngay để mình gửi mặt bằng & hỗ trợ chốt căn nhanh nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

091 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

2 PN
61.55 m²
33,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
TN

Tinh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc hiếm tòa a1 tại dự án tecco city thái nguyên view thoáng giá tốt nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.