Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN full giá 1.850 tỷ - cam kết cho thuê 8 triệu/ tháng - có HTLS 0% 18 tháng

Ngày đăng: 18/03/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 62m² - Thiết kế 2PN 2VS: - Bàn giao nội thất liền tường - Vận hành cho thuê được luộn khi nhận nhà. * Giá có VAT: 1.850 tỷ. * Pháp lý: Sổ hồng lâu dài - chủ đầu tư Tecco Group uy tín thị trường phía Bắc. - Chiết khấu 6% cho khách hàng thanh toán sớm 70%. - Hỗ trợ vay miễn gốc lãi trong 18 tháng. - Chỉ với 500tr ký HĐMB. Giá chỉ 1.85 tỷ - lựa chọn hoàn hảo cho cả ở & đầu tư. * Dễ cho thuê dài hạn, dòng tiền 9 - 12tr/tháng. * Cam kết hỗ trợ cho thuê lại khi khách hàng đặt mua thành công. - Nhu cầu thuê cao nhờ gần KCN Samsung - Đại học Thái Nguyên - trung tâm TP. - Với 5 trường đại học và 3 trường cao đẳng lân cận, đây là khu vực tập trung lượng lớn sinh viên, giảng viên và chuyên gia kĩ sư nước ngoài nhu cầu thuê nhà ở luôn cao quanh năm. - Không gian xanh lớn, bể bơi trong nhà, gym, spa, TTTM, trường mầm non tiện nghi đầy đủ ngay nội khu. - Cộng đồng cư dân văn minh - ổn định. - Tầng thương mại, tiện ích khép kín - giữ giá & tăng giá tốt. Liên hệ ngay 0964547250 Ms Thùy Dương tư vấn & đăng ký xem nhà các ngày trong tuần.

Xem thêm

Liên hệ:

096 454 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
29,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Elite City Thái Nguyên, Đ. Quang Trung, P. Thịnh Đán, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
TD

Trần Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN full giá 1.850 tỷ - cam kết cho thuê 8 triệu/ tháng - có HTLS 0% 18 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.