Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ Heritage West Lake, Tây Hồ, giá chỉ từ 23.5 tỷ

Ngày đăng: 08/04/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ 3 phòng ngủ Heritage West Lake, Tây Hồ, giá chỉ từ 23.5 tỷ.
Các căn hộ có diện tích từ 145m2 đến 150m2, với nhiều lựa chọn tầng và hướng view khác nhau
Tầng thấp (2-4) Giá từ 23.5 tỷ (full nội thất cao cấp) đến 28 tỷ (95). Tiện ích Gần trung tâm thương mại, dễ dàng di chuyển, không gian yên tĩnh, view thoáng.
Tầng trung (8-12) Giá từ 28.9 tỷ (95) đến 31 tỷ (95). Tiện ích View nội khu thoáng mát, thiết kế hiện đại, ban công rộng, gần bể bơi, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, siêu thị.
Tầng cao (15 trở lên) Giá 32.5 tỷ (95). Tiện ích View Hồ Tây tuyệt đẹp, không gian sống đẳng cấp, an ninh 24/7, thang máy tốc độ cao.
Dự án Heritage West Lake sở hữu vị trí đắc địa ngay trung tâm Tây Hồ, kết nối thuận tiện đến các quận nội thành. Tiện ích 5 sao bao gồm bể bơi vô cực, phòng gym, spa, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại, nhà hàng, và không gian sống xanh với vườn trên cao, công viên nội khu, đường dạo bộ ven hồ.
Xem thêm

Liên hệ:

098 122 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

3 PN
150 m²
156,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
677, Heritage West Lake, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NL

Nhất Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ Heritage West Lake, Tây Hồ, giá chỉ từ 23.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.