Giá thấp nhất dự án Soho Heritage Capitaland - Căn hộ 1PN 58m2 - 4.55 tỷ - Sẵn dòng tiền cho thuê

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá tốt nhất Soho Heritage 1PN 58m2 chỉ 4.55 tỷ, sẵn dòng tiền. Dự án: Soho Heritage Capitaland. Diện tích: 58m². Thiết kế: 1PN rộng, tối ưu công năng. Căn hộ dễ cho thuê dòng tiền ổn định. Phù hợp ở 12 người hoặc đầu tư cho thuê căn hộ, văn phòng. Giá bán: 4.55 tỷ. Mức giá thấp hiếm trong dự án Capitaland. Tiện ích dự án: Bể bơi, gym, khu thể thao. Trung tâm thương mại, café, nhà hàng. Khu làm việc, sinh hoạt chung hiện đại. An ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. Môi trường sống văn minh, cộng đồng cư dân cao cấp. Khu vực vàng ngay sát Hồ Tây, Lotte Tây Hồ, Sân bay Nội Bài... Vừa ở tiện nghi vừa có thể khai thác cho thuê ngay. Liên hệ: 0968886980

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

1 PN
58 m²
78,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Heritage West Lake, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Lương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá thấp nhất dự án Soho Heritage Capitaland - Căn hộ 1PN 58m2 - 4.55 tỷ - Sẵn dòng tiền cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.