Bán căn hộ CC Carillon 7, view đẹp, 3,796 tỷ, 63m2, Tân Phú, HCM

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh (Tân Phú, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 63m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 1 toilet. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. + Giá bán: 3,796 tỷ VND. + Diện tích: 63m2. + Nội thất: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Sổ đỏ/sổ hồng, pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm cho khách hàng. Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế. - Trường mầm non Bình Minh, Trường mẫu giáo Hương Sen. - Công viên văn hóa phường 13, Công viên Phú Lâm, Công viên nước Đầm Sen. - Siêu thị thực phẩm sạch Lekhamart, Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0933658855, LÊ VĂN TRIỀU.

Xem thêm

Liên hệ:

093 365 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 1 WC
63 m²
60,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Carillon 7, Đ. Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933658855

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC Carillon 7, view đẹp, 3,796 tỷ, 63m2, Tân Phú, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.