Bán căn hộ 117m2 3PN 2WC Diamond Alnata nội thất đầy đủ đẹp mới, view đại lộ, giá 8,65 tỷ bao hết

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Celadon City - nơi đáng sống bậc nhất khu Tây TP. HCM. Thông tin căn hộ Diamond Alnata: - Diện tích: 117m2, 3 phòng ngủ, 2WC, 2 ban công siêu thoáng. - View nhìn đại lộ xanh mát, rất thoáng, tầng vừa nhìn được qua hồ bơi. - Nội thất đầy đủ, đẹp mới như hình. - Giá chỉ 8,65 tỷ (102%), bao hết phí. * Liên hệ xem nhà ngay: 0908567786 - Em Phan Tiền. * Đơn vị quản lý Savills. * Tiện ích nội khu: - Hồ bơi tràn bờ người lớn & trẻ em. - Gym, spa xông khô, xông ướt. - Đường chạy bộ trên không. - Khu vui chơi trong nhà và ngoài trời cho bé. - Khu thể thao gym outdoor. - Đài ngắm cảnh. - Khu nướng BBQ & cafe. - Một bước đến tiện ích đại lộ với dãy shophouse đầy đủ thương hiệu lớn mua sắm và ăn uống: Phúc Long, Starbucks, Ministop, GS25, Kingfood Mart, Phổ Đình, CarePlus, Nhà hàng Cattleya, trường mẫu giáo Maple Bear,.. * Tiện ích ngoại khu: - Công viên rộng 16ha. - TTTM Aeon Mall Nhật Bản. - Khu Sports Club & Resort Celadon: Hồ bơi Olymbic, Sân tennis, cầu lông, bóng chuyền, bóng rổ, pickle ball,... - Đại lộ Gamuda check in, mua sắm sôi động. - Hệ thống trường học các cấp... ------------- * Liên hệ: 0908567786 - em Phan Tiền để xem nhà ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 856 ****

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
73,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Tiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 117m2 3PN 2WC Diamond Alnata nội thất đầy đủ đẹp mới, view đại lộ, giá 8,65 tỷ bao hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.