Bán hàng hiếm tại căn hộ CC 8X Đầm Sen, Q. Tân Phú , DT 67m2, 2PN/2WC, full NT, SHR!

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán hàng hiếm tại căn hộ CC 8X Đầm Sen, Q. Tân Phú , DT 67m2, 2PN/2WC, full NT, SHR! Căn hộ 8X Đầm Sen, Căn hộ 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh - Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích 67m2 với 2PN và 2WC. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ. + Phong thủy tốt, mang lại không gian sống thoải mái. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay với Thu Thuỷ qua số điện thoại 0589735467 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

058 973 ****

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
24,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Đầm Sen, Đ. Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Thuỷ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán hàng hiếm tại căn hộ CC 8X Đầm Sen, Q. Tân Phú , DT 67m2, 2PN/2WC, full NT, SHR! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.