Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán gấp căn hộ 2PN + 2WC khu Ruby, NTCB, tầng cao, giá 3.880 tỷ (đã có sổ hồng)

Ngày đăng: 06/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán gấp căn hộ khu Ruby - khu đô thị Celadon City gần siêu thị Aeon Mall Tân Phú. * Diện tích: 68m2. * Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. * Chủ nhà để lại nội thất cơ bản. * Tầng trung, view thành phố siêu đẹp. * Giá bán: 3.880 tỷ (đã có sổ hồng). * Tiện ích nội khu, gần trường học, gần trung tâm thương mại thuận tiện di chuyển. * Pháp lý sổ hồng, công chứng sang tên ngay. * Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% với nhiều lãi suất ưu đãi. Liên hệ Em Mai để được xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 832 ****

Vị trí bản đồ

3,88 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
57,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby Precinct - Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐM

Đào Thị Ngọc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán gấp căn hộ 2PN + 2WC khu Ruby, NTCB, tầng cao, giá 3.880 tỷ (đã có sổ hồng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.