Tin đăng đã hết hạn.

Chốt nhanh căn hộ vị trí độc đáo nhất Diamond Brilliant 135m2 - 2 mặt view giá chỉ 9.15 tỷ nhận nhà

Ngày đăng: 17/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Diện tích: 135m2. - Thiết kế: 3PN - 2WC và 1 kho đa năng. - Bàn giao: Đầy đủ thiết bị điện tử chỉ dọn vào ở ngay. - Bàn giao kèm 1 ô đậu xe định danh dưới hầm. - Đặc biệt: Thanh toán theo tiến độ trả chậm 12 tháng. - Giá bán: 9.15 tỷ (97%), tổng 9.55 tỷ thương lượng thêm nếu chốt nhanh. - Hơn 40 tiện ích cao cấp chuẩn resort tại phân khu cao cấp nhất Celadon City: Hồ bơi 1200m, aqua gym, BBQ, công viên tầng thượng, gym, xông hơi, phòng tập yoga, golf giả lập, phòng spa, cigar lounge, thư viện, phòng họp,.. - Giỏ hàng chuyên bán hoặc cho thuê nhiều phân khu tại Celadon City từ 1 - 3PN đa dạng các hướng, tầng. - Mehomes - Hình minh hoạ - giá thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

077 306 ****

Vị trí bản đồ

9,55 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
70,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Brilliant, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
DP

Dương Văn Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt nhanh căn hộ vị trí độc đáo nhất Diamond Brilliant 135m2 - 2 mặt view giá chỉ 9.15 tỷ nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.