Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Tầng Trệt, vừa ở vừa kinh, Khu Ruby-Celadon City, Có ô xe ô tô, 70m2, 2pn 2wc, Vay 80%

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN HỘ TẦNG TRỆT KHU RUBY CELADON CITY TÂN PHÚ Giá 4.500.000.000 vnđ - CHO VAY 80% - CHUẨN BỊ CÓ SỔ HỒNG - TẦNG TRỆT, TIỆN KINH DOANH MUA BÁN, CÓ SÂN VƯỜN Thông tin căn hộ: Diện tích: 70m² Kết cấu: 2 phòng ngủ 2WC Căn cực hiếm Nội thất cao cấp Tiện ích nội khu: Công viên 16ha, hồ sinh thái, Khu BBQ ngoài trời Khu vui chơi trẻ em Khu thể thao phức hợp Xe điện nội khu An toàn & tiện nghi Trung tâm thương mại Liền kề Aeon Mall Tân Phú Vị trí vàng: Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15 phút Gần trường liên cấp Lê Thánh Tông, chợ truyền thống Nằm ngay đại lộ thương mại Bao quanh bởi nhiều thương hiệu nổi tiếng Liên hệ xem nhà / chốt nhanh 24/7 MR Tiến 0949551199 hoặc 0949551199

Xem thêm

Liên hệ:

094 955 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
64,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby Precinct - Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Châu Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Tầng Trệt, vừa ở vừa kinh, Khu Ruby-Celadon City, Có ô xe ô tô, 70m2, 2pn 2wc, Vay 80% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.