Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Alnata 3PN 117.3m2 nhà trống CĐT - giá 7,38 tỷ (102%)

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn hộ Diamond Alnata, 3PN 2WC nhà trống CĐT. Giá tốt nhất thời điểm hiện tại. - DT 117.3m², 3PN 2WC. - View nhìn về hồ bơi Brilliant. - Tầng đẹp. - Bàn giao nhà trống CĐT, anh chị có thể thoải mái decor theo ý thích. - Giá bán full thuế, phí & 5% ra sổ: 7,38 tỷ. - Tiện ích nội khu: Hồ bơi vô cực, phòng xông hơi, gym, yoga, đường chạy bộ trên không, phòng sinh hoạt cộng đồng, dãy phố mua sắm Gamuda, khu vực vui chơi trẻ em,... ------- Anh chị quan tâm tham quan trực tiếp & tham khảo giá liên hệ NVKD chủ đầu tư Gamuda Land. - Hotline: 0906713817Hotline/Viber/Zalo) - Cẩm Tươi 8 năm kinh nghiệm tại Celadon City. - Mail: tuoi.nguyenthicam@gamudaland.com.my - Địa chỉ: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú. Cám ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,38 tỷ

3 PN, 3 WC
117.3 m²
62,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cẩm Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Alnata 3PN 117.3m2 nhà trống CĐT - giá 7,38 tỷ (102%) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.