Tin đăng đã hết hạn.

Bán giá gốc HĐMB 3PN3WC Centery View cây xanh 16ha - Giá 8.9tỷ - Diện tích 120,7m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Phân khu Diamond Centery cao cấp nhất dự án Celadon City Tân Phú - Trung tâm quận Tân Phú - Cạnh Aeon Mall Tân Phú - Tình trạng đang bàn giao. * Căn hộ 3PN 3WC Diamond Centery - view nhìn về công viên trung tâm, hồ bơi đẹp nhất toàn dự án. + Diện tích 120,7m2 - 3PN 3WC. + Mã căn: Block C6, tầng thấp. + View: Công viên cây xanh trung tâm. + Layout đẹp, thiết kế tối ưu các công năng của căn hộ. * Giá bán: 8.9 tỷ (đã bao gồm VAT, phí bảo trì, không phát sinh). * Giá bán đã bao gồm ô đậu xe ô tô định danh dưới hầm (450tr). * Tiện ích nội khu. Hơn 60 tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi resort 1200m, công viên 4000m, khu tập golf 3D, thư viện đọc sách, gym + yoga + xông hơi, phòng spa & massage cao cấp... 1 bước chân ngàn tiện ích. + Dự án căn hộ đã bàn giao, vào xem chính xác vị trí căn, view. Luôn có sẵn khóa 24/24 để đi xem nhà. Ngoài ra em còn rổ hàng bán/cho thuê từ PKD chủ đầu tư Gamuda Land toàn bộ các phân khu tại Celadon bao gồm Topaz, Ruby, Emerald, Alnata, Alnata Plus, Brilliant, Centery. * Tìm căn theo đúng nhu cầu và tài chính. Cảm ơn anh chị đã xem tin. - Hotline: 0907106175 Phạm Hồng (NVKD Gamuda Land). - Địa chỉ: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú. Rổ hàng Diamond Centery mua trực tiếp từ chủ đầu tư chiết khấu lên đến 15% nhận nhà ở ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 710 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 3 WC
120.7 m²
73,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Diamond Centery, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Hồng Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán giá gốc HĐMB 3PN3WC Centery View cây xanh 16ha - Giá 8.9tỷ - Diện tích 120,7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.