Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp chung cư sơn kỳ 66m2 2pn 2wc có nt giá :2ty840 đã có sổ LH :0931464291

Ngày đăng: 24/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

́ ̆ ̣̂ ̛ ̀ 66m2 , ̂̉ ̂̀ ̂ ́ Vị trí: Chung cư Sơn Kỳ 1, đường DC13, P. Sơn Kỳ, Quận Tân Phú Gần Aeon Mall Diện tích: 66m2 2 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh ban công thoáng mát Tiện ích: Gần siêu thị, công viên, trường học, chợ Khu dân cư an ninh Pháp lý: Sổ hồng riêng, sỡ hữu lâu dài Giá bán: 2tỷ84 bớt thêm lộc Liên hệ ngay: (Zalo/Call) để xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

093 146 ****

Vị trí bản đồ

2,84 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
43,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đ. DC13, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Tuấn Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp chung cư sơn kỳ 66m2 2pn 2wc có nt giá :2ty840 đã có sổ LH :0931464291 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.