Tin đăng đã hết hạn.

Brilliant 112m2 full nội thất view công viên B2-B3 tầng 10 giá 7ty380

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ Celadon City Tân Phú - Diamond Brilliant 96m2 tầng cao view công viên nội khu cần sang nhượng Liên hệ xem nhà: Cẩm Tươi 0906713817 THÔNG TIN CĂN HỘ: - Nhà có sẵn nội thất - Diện tích 112m2, 2PN 2WC. - Giá bán full 9ty380 tỷ (102%), hoàn lại 5% ra sổ theo giá HĐMB. - View công viên nội khu - Tiện ích tại phân khu Brilliant: Hồ bơi, phòng xông hơi, phòng tập gym, yoga, khu BBQ ngoài trời, công viên trên không, suối lười, khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời, phòng sinh hoạt cộng đồng,... Anh chị quan tâm xem nhà & thương lượng giá tốt liên hệ Cẩm Tươi - NVKD CĐT Gamuda Land. SĐT: 0906713817 Mail: tuoi.nguyenthicam@gamudaland.com.my Add: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú. Cảm ơn anh chị đã dành thời gian xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,38 tỷ

2 PN, 2 WC
112 m²
65,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Diamond Brilliant, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cẩm Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Brilliant 112m2 full nội thất view công viên B2-B3 tầng 10 giá 7ty380 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.