Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ diamond centery 2pn-2wc giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP căn hộ DIAMOND CENTERY GIÁ TỐT 2PN-2WC VIEW HỒ BƠI Giảm ngay 100tr, giá thanh toán chỉ còn 6.939 tỷ nhận nhà ngay View hồ bơi mát mẻ, đang có sẵn dòng tiền cho thuê Liên hệ em Giang: 0353064033 xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

035 306 ****

Vị trí bản đồ

6,94 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
79,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Centery, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Linh Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ diamond centery 2pn-2wc giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.