Tin đăng đã hết hạn.

Bán "sky-linked- xe hơi đậu trước nhà " căn hot", 13,5 tỷ, 210m2, 3pn, 3wc, tân phú, hcm

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ " XE HƠI ĐẬU TRƯỚC NHÀ 2 CHIẾC - NHÀ CẦN BÁN GÁP NÊN GIÁ TỐT" tại Celadon City, khu vực Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích rộng rãi 210m2, thiết kế hiện đại và thoáng đãng. + 3PN và 3WC, phù hợp cho gia đình đông người. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. + Giá bán hấp dẫn 13,5 tỷ VND, đầu tư sinh lời cao. Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Trạm y tế phường Sơn Kỳ. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Dương Văn Dương, Siêu thị Bách Hóa Xanh. - Trung tâm Anh ngữ Hoàng Gia - cơ sở Tân Kỳ. - Công viên Celadon, không gian xanh mát. Liên hệ để biết thêm chi tiết Trần Công tại số điện thoại 0933314949

Xem thêm

Liên hệ:

093 331 ****

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 3 WC
210 m²
64,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán "sky-linked- xe hơi đậu trước nhà " căn hot", 13,5 tỷ, 210m2, 3pn, 3wc, tân phú, hcm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.