Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2pn Diamond Alnata cực tốt 0907228472

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN tại Diamond Alnata, dự án Celadon City Tân Phú, khu đô thị cao cấp với 16ha công viên cây xanh. Liên hệ ms Chinh 0907228472NVKD chủ đầu tư Gamuda Land để cập nhật giá bán và rổ hàng tốt nhất tại phân khu Diamond Alnata nói riêng và dự án Celadon City nói chung. Căn hộ Diamond Alnata với nhiều tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, xông hơi, yoga, phòng sinh hoạt cộng đồng, vườn trên không, đường chạy bộ tại tầng 5.... - DT 85m², 2PN 2WC. 2bancony, sân phơi bao rộng - View đại lộ sầm uất - Hướng view Đông Bắc. - Bàn giao cơ bản dễ thiết kế Nội thất theo ý mình - Full thiết bị cao cấp Bosch,... - Giá bán 5ty9 (full 102%). -------- Văn Thị Chinh - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land. SĐT: 0907228472Hotline/Viber/Zalo). Mail: chinh.vanthi@gamudaland.com.my. Add: Số 02 đường D2, P Tân Sơn Nhì TP. HCM. Anh chị xem nhà liên hệ: Ms Chinh - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land. Kinh nghiệm 8 năm dự án Celadon city Chinh luôn có mặt tại dự án hỗ trợ anh chị xem nhà & tư vấn cụ thể chương trình bán hàng. Cảm ơn Anh Chị đã dành thời gian xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
85.5 m²
69,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
VC

Van Thi Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2pn Diamond Alnata cực tốt 0907228472 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.