Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 2PN+2WC+1 phòng đa năng khu Diamond Brilliant, full nội thất cao cấp, DT: 112m2

Ngày đăng: 09/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ 2PN + 2WC + 1 phòng đa năng Khu Diamond Brilliant - Celadon City, cạnh bên siêu thị Aeon Mall Tân Phú. Diện tích: 112m². Giá: 7.1 tỷ (Bao hết thuế phí). + Full nội thất cao cấp + Thiết kế 2PN, 2WC, 1 phòng đa năng, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 ban công. + Tầng cao, view công viên, hướng mát. + Ban quản lý cao cấp, an ninh 4 lớp hiện đại. + Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn hộ, lãi suất 6%/năm. + Xe điện đưa đón cư dân miễn phí, vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển, không gian sống trong lành. Liên hệ Mr. Dũng hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

094 705 ****

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
112 m²
63,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Brilliant, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 2PN+2WC+1 phòng đa năng khu Diamond Brilliant, full nội thất cao cấp, DT: 112m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.