Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ RichStar, 3PN, 2WC, căn góc, giá: 4 tỷ, HĐC, liên hệ 0908435880 Viễn

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ RichStar, 3PN, 2WC , căn góc. Giá: 4 tỷ, HĐC. Liên hệ: 0908435880 Địa chỉ: 278 Hòa Bình, Phú Thạnh, Tân Phú, TPHCM. Thông tin: Căn hộ RichStar Residence. Block RS2. Căn góc. Tầng trung. Diện tích: 87.2m2. Công năng: 3 phòng ngủ, 2WC. Nội thất cơ bản. Giá bán: 4 tỷ. - An ninh tuyệt đối: Bảo vệ + lễ tân trực 24/7 - thẻ từ quét bảo mật từng tầng. - Tiện ích: Hồ bơi theo phong cách Tây Âu, khuôn viên cho trẻ em vui chơi, shop house, gym và BBQ... - Vị trí đắc địa nhất Quận Tân Phú, 2 phút qua Quận 11, Quận 6. Nhận Ký gửi mua bán - cho thuê các căn hộ tại các quận trung tâm TP. HCM. Liên hệ: 0908435880 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 843 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4 tỷ

3 PN, 2 WC
87.2 m²
45,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
RichStar, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908435880

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ RichStar, 3PN, 2WC, căn góc, giá: 4 tỷ, HĐC, liên hệ 0908435880 Viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.