Tin đăng đã hết hạn.

Sky Linked Villa cuối cũng của CĐT ký 20% nhận nhà, vay k lãi suất 2 năm. Chiết khấu 14%

Ngày đăng: 22/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Bán căn Sky Linked Villa xe hơi lên tận nhà P2 - MUA TRỰC TIẾP CDT Diện tích: 163,8 Thiết kế: 2PN+2WC - 3 opiton thanh toán 1. Thanh toán nhanh chiết khấu cao 97% là 9,353 nhận nhà, 5% còn lại ra sổ thanh toán 2. Thanh toán 22% nhận nhà 2,4 tỷ nhận nhà, phần còn lại trả giãn 36 tháng 3. Thanh toán 32% nhận nhà 3,5 tỷ nhận nhà, phần còn lại ân hạn lãi gốc vay Anh Chị liên hệ Hotline 24/7 0946968028 Trân để tham quan nhà mẫu

Xem thêm

Liên hệ:

094 696 ****

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

2 PN, 2 WC
164 m²
57,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0946968028

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sky Linked Villa cuối cũng của CĐT ký 20% nhận nhà, vay k lãi suất 2 năm. Chiết khấu 14% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.