Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn sky villa 4pn 3wc giá 9,6 tỷ. để lạitoàn bộ nội thất

Ngày đăng: 19/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Celadon City, N1, Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh với diện tích 194m2, có 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Ưu điểm nổi bật gồm: 4PN + 3WC + bếp, nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc. Pháp lý đầy đủ. Gần các tiện ích như: công viên Celadon, trường THCS & THPT Trí Đức (cơ sở 3), trạm y tế phường Sơn Kỳ, và các siêu thị như Japana, Bách Hóa Xanh, Bách Hóa Xanh Dương Văn Dương. Liên hệ để biết thêm chi tiết với Phạm Ngọc Hiền qua số điện thoại 0908520267

Xem thêm

Liên hệ:

090 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 3 WC
194 m²
77,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Pham Ngoc Hien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn sky villa 4pn 3wc giá 9,6 tỷ. để lạitoàn bộ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.