Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà căn hộ cao cấp đẹp tâm huyết thanh toán 6 tỉ chỉ việc đem đồ vào

Ngày đăng: 18/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Giá: 6.200.000.000 (bao hết thuế phí) Khu: Diamond Alnata (Celadon City) Nội thất: đầy đủ Diện tích: 62 m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh Tiện ích: hồ bơi, công viên, gym, yoga, xông hơi,... Ưu điểm: có đầy đủ các trường học các bậc, TTTM AEON,... Ảnh thực tế Liên hệ: 0334282493Quí Trọng)

Xem thêm

Liên hệ:

033 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
67,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
QV

Quí Trọng Cn Gò Vấp

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà căn hộ cao cấp đẹp tâm huyết thanh toán 6 tỉ chỉ việc đem đồ vào - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.