Tin đăng đã hết hạn.

Sky Linked Villa (xe lên tận nhà) - 164m2 giá 9.8tỷ (rổ CĐT)

Ngày đăng: 30/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ xe hơi lên tận nhà - Loại hình độc tôn, duy nhất tại VN chỉ có ở Celadon City. Số lượng giới hạn 204 căn duy nhất tại dự án Celadon City, tại phân khu Diamond Alnata và phân khu Diamond Alnata Plus. + Diện tích: 164 m2 / 2PN 2WC. + View đại lộ Gamuda rộng 61m, đã đi vào hoạt động với 68 căn shophouse 2 bên, được thuê bởi các thương hiệu lớn như Phúc Long, Starbuck, Phổ Đình, Highlands, Katteya, siêu thị Nhật Genshai,... + Ban công hướng Bắc, Cửa chính hướng Nam. + Ô đậu xe 40m2 - có thể đậu được 2 ô tô và nhiều xe máy. Đặc biệt có thể thay đổi mục đích sử dụng như làm sân chơi trẻ em, nơi uống cà phê, tổ chức tiệc, sân vườn,... + Giá bán 9ty8 (102%). Em là Tươi - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land chuyên dự án Celadon City 6 năm, anh chị quan tâm liên hệ hotline 0906713817Holtine/Zalo). Em luôn có mặt tại dự án để hỗ trợ nhanh chóng nhất ạ. Cam kết hình thật giá thật. + Hotline: 0906713817 + Gmail: tuoi.nguyenthicam@gamudaland.com.my. + Địa chỉ: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú. + Dự án: Celadon City / Elysian / Artisan Park. Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

2 PN, 2 WC
164 m²
59,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cẩm Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sky Linked Villa (xe lên tận nhà) - 164m2 giá 9.8tỷ (rổ CĐT) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.