Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn sky villa 3PN 217.8m2 giá rẻ nhất TT. Nhà mới 100%, loại căn hộ độc đáo tại Việt Nam

Ngày đăng: 12/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đẳng cấp tạo sự khác biệt - skylinked villa. - P1.4.25 siêu hot ngay thời điểm lúc này. - Diện tích: 217,8m2. - Loại: 3PN - 2WC. - Giá bán: 11.257.296.957 (Total 102%). Nơi mà bạn có thể nâng tầm chất lượng cuộc sống với phong cách 2 trong 1: Liền kề nhịp sôi động: Nằm dọc Đại lộ Gamuda - là khu mua sắm - ẩm thực - giải trí sầm uất, lấy cảm hứng từ Orchard Road của Singapore, cho cuộc sống thêm phần náo nhiệt & tiện nghi. Tiệm cận nét thiên nhiên: Với công viên nội khu, khu vườn chân mây, đài ngắm cảnh, đường chạy bộ trên không cộng hưởng không gian xanh từ công viên trung tâm rộng 16ha, 3 hồ nước tự nhiên... Mang đến cảm giác thư thái & bình yên hơn bao giờ hết. Skylinked Villa "biệt thự trên không - xe hơi chạy lên nhà" đỉnh cao lối sống thượng lưu0946968028 Ái Trân xem nhà thực tế. Nhận kí gửi, mua bán, cho thuê căn hộ tại Celadon City.

Xem thêm

Liên hệ:

094 696 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,26 tỷ

3 PN, 2 WC
217.8 m²
51,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0946968028

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn sky villa 3PN 217.8m2 giá rẻ nhất TT. Nhà mới 100%, loại căn hộ độc đáo tại Việt Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.