Tin đăng đã hết hạn.

Celadon City rổ clear stock - 3PN 121m2 view hồ bơi giá 9 tỷ 5 (102%) tầng trung

Ngày đăng: 22/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ diện tích 121m2, 3PN 3WC view công viên 16ha đẹp nhất tại Diamond Centery - view đẹp giá tốt tại phân khu cao cấp nhất Celadon City. Mở bán phân khu đẹp nhất với chương trình bán hàng tốt nhất ở thời điểm hiện tại. Liên hệ Cẩm Tươi 0906713817NVKD 8 năm kinh nghiệm tại Celadon City) để cập nhật giá bán & CTBH tốt nhất. Ưu đãi hấp dẫn: - Tặng chỗ đậu ô tô định danh. - Chính thức nhận booking 100 triệu/suất - Giữ chỗ sớm trong tháng 3 được tặng 12 tháng phí quản lý. - Thanh toán 20% nhận nhà ngay - Còn lại thanh toán siêu giãn trong 3 năm (6 tháng TT 10%). - Ngân hàng cho vay 70% hỗ trợ lãi suất 7%/năm + Ân hạn nợ gốc 24 tháng. - Thanh toán nhanh CK ngay 15%. * Giỏ hàng những căn sau cùng tại Celadon City. + Diện tích 121m2 - 3PN 3WC. + Vị trí tầng đẹp nhìn qua hồ bơi. + Giá bán bao gồm 1 ô đậu xe định danh dưới hầm (430tr). + Giá bán 9 tỷ 5 (102%) cho tiến độ thanh toán nhanh. + Bàn giao nội thất cao cấp: Tủ kệ bếp trên dưới, bếp từ Bosch, máy hút mùi Hafele, thiết bị vệ sinh Duravit, bồn tắm nằm, kính low E 3 lớp chống nhiệt, tia UV, kính full trần sang trọng. + Dự án căn hộ đã bàn giao, vào xem chính xác vị trí căn, view. Luôn có sẵn khóa 24/24 để đi xem nhà. ------------------------------------ Em Tươi từ CĐT Gamuda Land, luôn cập nhật rổ hàng CĐT mới nhất & giá bán tốt nhất cho Anh Chị. Alo em 0906713817 xem nhà ngay! * Tìm căn theo đúng nhu cầu và tài chính. Cảm ơn anh chị đã xem tin. - Hotline: 0906713817 - Cẩm Tươi (NVKD Gamuda Land với 8 năm kinh nghiệm). - Địa chỉ: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú. - Mail: Tuoi.nguyenthicam@gamudaland.com.my. Cám ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 3 WC
121 m²
78,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Diamond Centery, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cẩm Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Celadon City rổ clear stock - 3PN 121m2 view hồ bơi giá 9 tỷ 5 (102%) tầng trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.