Tin đăng đã hết hạn.

CH 3PN tầng trệt như nhàphố tại CeladonCity - vốn 20% nhận nhà ở liền - 80% thanh toán trong 3 năm

Ngày đăng: 17/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diamond Centery Celadon City - 3PN 3WC trực tiếp từ CĐT

- Tầng trệt như nhà phố
- Diện tích: 120,7 m2 - có 2 ban công
- Tặng kèm 1 ô xe định danh
- View rừng , công viên cây xanh mát mẻ

* THANH TOÁN nhanh 95% - chiết khấu đến 15%
* THANH TOÁN CỰC GIÃN trong 36 tháng
- Thanh toán 20% nhận nhà có sẵn ở ngay.
- 80% còn lại thanh toán giãn trong 3 năm.
* HỖ TRỢ LÃI SUẤT NGÂN HÀNG:
- Chỉ thanh toán 30% nhận nhà ngay
- HTLS đến 7%/năm trong 24 tháng
- Ân hạn gốc: 24 tháng

Xem nhà thực tế liên hệ: 0912 770 357

#homeswithsammi #IQIVietNam #IQIFAMSS
#Diamondcentery #Gamudaland #Celadoncity #Celadontanphu

Xem thêm

Liên hệ:

091 277 ****

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

3 PN, 3 WC
121 m²
69,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ST

Sammi Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CH 3PN tầng trệt như nhàphố tại CeladonCity - vốn 20% nhận nhà ở liền - 80% thanh toán trong 3 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.