Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 47,3m2 tại 8X Đầm Sen, Tô Hiệu, Tân Phú, 1,98 Tỷ SHR Duy nhất 1 căn sổ riêng có sẵn

Ngày đăng: 19/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1PN + 1WC + bếp tại 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh, có diện tích 47,3m2 và giá bán 1,98 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo nên không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Phong thủy tốt với ban công hướng Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và năng lượng tích cực cho không gian sống.
-Pháp lý đầy đủ, sang tên công chứng trong ngày , đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
-Vay được ngân hàng lên tới 70%
- Gần trường học: Trường mầm non Việt Mỹ, Trường THPT Trần Phú
- Gần chợ/siêu thị: Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng
- Có công viên: Công viên đường A khu ADC, Công viên nước Đầm Sen

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0899333988 hoặc liên hệ với Tài Trương .

Xem thêm

Liên hệ:

089 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

1 PN, 1 WC
47.3 m²
41,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Đầm Sen, Đ. Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Như Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 47,3m2 tại 8X Đầm Sen, Tô Hiệu, Tân Phú, 1,98 Tỷ SHR Duy nhất 1 căn sổ riêng có sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.