Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Celadon City view công viên 2PN 2WC 98,6m2. CK đặc biệt 1%- Giá bán 5 tỷ, có ô xe định danh

Ngày đăng: 29/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay khu căn hộ cao cấp hàng đầu phía Tây thành phố, nằm ngay sau Aeon Mall, giá bán đã bao gồm 1 ô đậu xe định danh

Liên hệ em Vương: 0934895439 hoặc để lại thông tin số điện thoại, em Vương sẽ liên hệ gửi thông tin chi tiết cho anh chị, với căn view công viên đẹp nhất.

Căn 2PN 98,6m2 nhìn trực diện ra công viên 16ha đẹp nhất tại Celadon City - View đẹp giá tốt tại phân khu cao cấp nhất. Căn hộ với thiết kế 1 ban công, tất cả các phòng ngủ đều có tầm view rộng - đẹp.

+ Diện tích 98,6m - 2PN 2WC.

+ Tầng cao đẹp view ngắm trọn công viên 16ha.

+ Tặng chỗ đậu xe định danh

+ Giá bán 5 tỷ (full).

+ Bàn giao nội thất cao cấp: Tủ kệ bếp trên dưới, bếp từ Bosch, máy hút mùi Bosch, thiết bị vệ sinh Duravit, bồn tắm nằm, kính lowE 3 lớp chống nhiệt, tia UV, kính full trần sang trọng.

-------------------------------------------
Tư vấn nhiệt tình, chính xác, luôn đồng hành với anh chị từ lúc mua cho tới khi nhận nhà và sau khi vào ở.
Liên hệ em Vương: 0934895439 CHIẾT KHẤU ĐẶC BIỆT ngay 1% cho anh/chị
- Địa chỉ: 68 đường N1, Sơn Kỳ, Tân Phú.

Xem thêm

Liên hệ:

093 489 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
98.6 m²
50,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Celadon City view công viên 2PN 2WC 98,6m2. CK đặc biệt 1%- Giá bán 5 tỷ, có ô xe định danh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.