Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN - 2WC ở Celadon City, 2 bancon - sát Aeon Mall Tân Phú. Giá bán nhanh trong tuần 0774497989

Ngày đăng: 25/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh sở hữu vị trí đắc địa với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

- Diện tích 93,1m2 với 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách va ly vào ở ngay.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Giá bán hấp dẫn 4,5 tỷ VND cho căn hộ chất lượng cao trong khu vực.

Điểm đặc biệt:
- Khu dân cư Celadon City được đầu tư bởi Gamuda Land, nổi bật với thiết kế 5 phân khu cao tối đa 16 tầng.
- Tổng cộng 8577 căn hộ, mang đến không gian sống xanh và tiện nghi.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Gần các tiện ích:
- Gần trường học: Trường tiểu học Lê Lai, Trường THCS & THPT Trí Đức (cơ sở 3).
- Gần chợ/siêu thị: Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Nhật Bản Japana.
- Có công viên Celadon, không gian xanh cho gia đình thư giãn.

Thông tin thêm về dự án:
- Vị trí: 88 Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP.HCM, liền kề AEON Mall Tân Phú.
- Chủ đầu tư: Gamuda Land, nổi tiếng với các dự án chất lượng cao.
- Tiện ích: Công viên xanh 16,4ha, hồ bơi tiêu chuẩn Olympic, phòng tập Gym, hệ thống giáo dục quốc tế, trung tâm thương mại AEON Mall.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này qua số điện thoại 0774497989

Xem thêm

Liên hệ:

077 449 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
93.1 m²
48,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Đức Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN - 2WC ở Celadon City, 2 bancon - sát Aeon Mall Tân Phú. Giá bán nhanh trong tuần 0774497989 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.