Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Alnata Celadon 2-3PN, view xịn- Mua trực tiếp CĐT - CK cao nhất, Free ô đậu xe hơi

Ngày đăng: 25/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CÁC CĂN HỘ CĐT GAMUDA LAND ĐANG MỞ BÁN VỚI GIÁ F0:

*Diamond Alnata /Alnata Plus:
- Căn 2PN | 87m2: Giá 4,89 tỷ - Kèm ô đậu xe hơi
- Căn 3PN | 117m2: Giá 5.8 tỷ - Kèm ô đậu xe hơi

*Căn hộ Sky Linked Villa (xe hơi lên tận nhà, độc nhất tại TP. HCM):
- Căn 2PN | 160m2: Giá 8.9 tỷ.
- Căn 3PN | 180m2: Giá 9.8 tỷ.

*Riêng Penthouse | Duplex: Còn duy nhất 3 căn.
- Căn 4PN, 4WC | 220m2: Giá 14 tỷ.

Em Nhã 0888289678 - Chuyên viên tư vấn chính thức tại Celadon City - Hỗ trợ khách tất tần tật đến lúc ra sổ & tìm người cho thuê. Đặc biệt, em đang có giỏ hàng ĐỘC QUYỀN số lượng ít căn VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP

- Tất cả các phòng đều có cửa sổ & ánh sáng tự nhiên
- Nội thất đầy đủ, thương hiệu nổi tiếng
- Ban công dài tận 6m, view đại lộ, view cây xanh hoặc view hồ bơi, rất thông thoáng gió.
*
- CHỈ THANH TOÁN 20% dọn vào ở ngay.
- VAY 70% LS 0%.
- MIỄN PHÍ QUẢN LÝ 1 năm.

= Liên hệ em Nhã ngay để được nhận bảng giá chi tiết 0888289678.

______________________________________________
TIỆN ÍCH 5 SAO CHUẨN RESORT:
1. Biển nhân tạo, clubhouse, gym, spa, yoga, phòng massage
2. Golf giả lập, cigar lounge, meeting room, quản gia 24/7
3. Tặng 1 chỗ đậu ô tô ĐỊNH DANH trọn đời
4. Bàn giao nội thất cao cấp: Duravit, Bosch, Assa Abloy, tủ bếp, sàn gỗ,...
5. An ninh 5 lớp, ra vào bằng thẻ từ
6. Đón đầu hạ tầng khu Tây: Metro số 2, Nhà ga T3,
7. Sở hữu trung tâm thương mại lớn bậc nhất TP. HCM Aeon Mall
8. Không gian sống xanh với CÔNG VIÊN 16HA, đài cảnh quan cực kì đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

088 828 ****

Vị trí bản đồ

4,89 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
56,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Alnata, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoa An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Alnata Celadon 2-3PN, view xịn- Mua trực tiếp CĐT - CK cao nhất, Free ô đậu xe hơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.