Tin đăng đã hết hạn.

"Căn hộ 3PN Diamond Alnata 104m2 - Sống sang với giá hời" LH: 0933.532.538

Ngày đăng: 13/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Hình trên mang tính chất minh họa. Vì căn này chủ chưa nhận nhà, xin lỗi vì sự bất tiện này
Căn hộ Diamond Alnata 104m2 - Giá chỉ 5,850 tỷ (bao hết, còn TL) giá nào cũng chốt
View hồ cảnh quan, Giá tốt như khu Alnata so với thị trường hiện tại
- Vì sao lại có giá tốt? Xin bật mí là căn này chủ ngộp (chưa tt nhận nhà và đang chịu lãi phạt) Nên KH nào đã xem nhiều rồi mà chưa chọn được căn. LH e để biết thêm thông tin ạ

- Hỗ trợ tìm căn hộ theo yêu cầu tại các phân khu như: Ruby, Emerald, Diamond Alnata, Alnata Plus, Diamond Brilliant, Diamond Century, Sky Linked Villa, The Glen,...
Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 80%, hồ sơ vay dễ dàng nhanh chóng như: Vietcombank, Hongleong Bank, Public bank, TP bank...
- Cam kết đúng giá thị trường, gặp trực tiếp chủ nhà để thương lượng. - Hỗ trợ tìm đúng căn, đúng nhu cầu của KH mà không phải mất nhiều thời gian.
- Đảm bảo pháp lý, đội ngũ môi giới chuyên nghiệp, tư vấn tận tình. Hỗ trợ trọn gói các thủ tục liên quan đến căn hộ.

Vui lòng liên hệ đến chúng tôi để biết thêm chi tiết. Xin cảm ơn đã đọc bài. TKS.

Xem thêm

Liên hệ:

093 353 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
55,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LS

Lê Minh Sĩ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "Căn hộ 3PN Diamond Alnata 104m2 - Sống sang với giá hời" LH: 0933.532.538 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.