Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ "Sky Linked Villa - Biệt thự trên không - 3pn 2wc (211m2) Full nội thất Cao Cấp

Ngày đăng: 09/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Sky Villa - xe lên tận nhà. Diamond ALNATA
- Mã căn P1.2.06 - 211m2 ( 3pn, 2wc, 2 Bc )
- Gara rộng 45m2
- Giá bán 15 tỷ. Full NT (TL kịch sàn)

Ở như nhà phố - tiện ích như căn hộ
Đó là Sky Linked Villa - Biệt thự trên không
Xe ô tô vô tận nhà tại Celadon City

Tại sao nên sở hữu sản phẩm này
- Thiết kế độc đáo, duy nhất tại Việt Nam
- An ninh, an toàn tuyệt đối
- Chỗ đậu xe ô tô, xe máy tận nhà, tiện lợi, riêng tư
- Mặt tiền tối thiểu 8m
- Hồ bơi, phòng Gym, Phòng xông hơi, công viên trên không.
- Dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng của gia chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 353 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
211 m²
71,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Celadon City, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LS

Lê Minh Sĩ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ "Sky Linked Villa - Biệt thự trên không - 3pn 2wc (211m2) Full nội thất Cao Cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.