Tin đăng đã hết hạn.

Sang nhượng căn Diamond Centery giá gốc 120.7m2 giá 7,39 tỷ

Ngày đăng: 07/01/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diamond_Centery.
Giá_gốc.
Siêu Hot: 3PN3WC.

(Bán Giá gốc hợp đồng.

Diện tích: 120,7m2.

Cam kết thuê lại 4 năm: Thu nhập 1,9 tỷ.

Ân hạn gốc và lãi 36 tháng.

Anh chị tham quan thực tế căn hộ alo em Dung nhé.
Hotline: 0917735379.
Khu Nhà Mẫu Celadon City - Số 68, Đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. HCM

Xem thêm

Liên hệ:

091 773 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

7,39 tỷ

3 PN, 3 WC
120.7 m²
61,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Diamond Centery, Đ. N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Thị Hồng Cư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang nhượng căn Diamond Centery giá gốc 120.7m2 giá 7,39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.